VLC - en_US to is translation catalogue (1731 entries)

en_US: 
    Do you want to download it?
is: 
    Viltu hala niður?

en_US:      s           Stop
is:      s           Stoppa

en_US:  (default disabled)
is: (sjálfgefið óvirkt)

en_US:  (default enabled)
is: (sjálfgefið virkt)

en_US:  - Empty -
is:  - Tómt -

en_US:  Browse
is: Fletta

en_US:  Logs
is: Kladdar

en_US:  Objects
is: Hlutir

en_US:  by the VideoLAN Team.
is:  af VideoLAN genginu.

en_US:  days
is:  dag

en_US:  f/s
is: rammar/sek

en_US:  fps
is: rammar á sek

en_US: "Water surface" video distortion effect
is: "Vatnsyfirborð" mynd-afbökunaráhrif

en_US: "Waves" video distortion effect
is: "Öldur" mynd-afbökunaráhrif

en_US: %i items
is: %i hlutir

en_US: %s
    Done %s (100.0%%)
is: %s
    Lokið %s (100.0%%)

en_US: %s
    Downloading... %s/%s %.1f%% done
is: %s
    Hleð niður... %s/%s %.1f%% lokið

en_US: %s
    Downloading... %s/%s - %.1f%% done
is: %s
    Hleð Niður... %s/%s - %.1f%% lokið

en_US: %u kb/s
is: %u kbit/s

en_US: &About
is: &Um

en_US: &Advanced Controls
is: &Ítarlegar Stillingar

en_US: &Advanced Open...
is: Ítarl&eg Opnun...

en_US: &Apply
is: &Nota

en_US: &Aspect Ratio
is: Hlut&föll

en_US: &Audio
is: &Hljóð

en_US: &Bookmarks
is: &Bókamerki

en_US: &Cancel
is: &Hætta við

en_US: &Chapter
is: &Kafli

en_US: &Clear
is: &Hreinsa

en_US: &Close
is: &Loka

en_US: &Codec Details
is: &Codec Upplýsingar

en_US: &Codec Information
is: &Codec Upplýsingar

en_US: &Convert
is: &Breyta

en_US: &Convert / Save
is: &Breyta / Vista

en_US: &Crop
is: &Skera

en_US: &Deinterlace
is: Af&flétta

en_US: &Deinterlace mode
is: &Afféttunarhamur

en_US: &Disc
is: D&iskur

en_US: &Effects and Filters
is: Á&hrif og síur

en_US: &Enqueue
is: &Setja í biðröð

en_US: &Extra Metadata
is: &Auka Lýsigögn

en_US: &Faster
is: &Hraðar

en_US: &File
is: &Skrá

en_US: &Fullscreen
is: &Heilskjár

en_US: &Fullscreen Interface
is: &Heilskjáarviðmót

en_US: &General
is: &Almennt

en_US: &Go
is: &Fara

en_US: &Help
is: &Hjálp

en_US: &Help...
is: &Hjálp...

en_US: &Jump Forward
is: &Hoppa Áfram

en_US: &Media
is: &Miðill

en_US: &Messages
is: &Skilaboð

en_US: &Navigation
is: &Flakk

en_US: &Network
is: &Net

en_US: &Open File...
is: &Opna Skrá...

en_US: &Open Media
is: &Opna miðil

en_US: &Play
is: S&pila

en_US: &Playback
is: &Spilun

en_US: &Post processing
is: Eftir&vinnsla

en_US: &Preferences
is: &Stillingar

en_US: &Program
is: &Þáttur

en_US: &Quit
is: H&ætta

en_US: &Recent Media
is: &Nýlegir miðlar

en_US: &Recheck version
is: Athuga útgáfu &aftur

en_US: &Reset Preferences
is: &Endurstilla Uppsetningu

en_US: &Save
is: &Vista

en_US: &Save Metadata
is: &Vista Lýsigögn

en_US: &Save as...
is: &Vista sem...

en_US: &Search:
is: &Leita:

en_US: &Select
is: &Velja

en_US: &Services Discovery
is: &Þjónustu Uppgötvun

en_US: &Start
is: &Byrja

en_US: &Statistics
is: &Tölfræði

en_US: &Stop
is: S&toppa

en_US: &Stream
is: &Streyma

en_US: &Streaming...
is: &Streyma...

en_US: &Subtitles Track
is: Texta&spor

en_US: &Tools
is: &Verkfæri

en_US: &Track Synchronization
is: Sams&tilling

en_US: &Update
is: &Uppfæra

en_US: &VLM Configuration
is: &VLM Stilling

en_US: &Video
is: &Mynd

en_US: &View
is: &Sýna

en_US: &Visualizations
is: Sjón&gerving

en_US: &Yes
is: &Já

en_US: &Zoom
is: &Þys

en_US: (no item is being played)
is: (ekkert í spilun)

en_US: ) is available.
is: ) er í boði.

en_US: ---  DVD Menu
is: ---  DVD valmynd

en_US: ----- Title
is: ----- Titill

en_US: 1 item
is: 1 hlutur

en_US: 1:1 Original
is: 1:1 Frumsnið

en_US: 1:2 Half
is: 1:2 Hálf

en_US: 1:4 Quarter
is: 1:4 Fjórðungs

en_US: 1:File
is: 1:Skrá

en_US: 2 Pass
is: 2. Yfirferðir

en_US: 22 kHz tone
is: 22 kHz tónn

en_US: 2:1 Double
is: 2:1 Tvöfalt

en_US: A new version of VLC(
is: Nú útgáfa af VLC(

en_US: A->B Loop
is: Endurtaka A->B

en_US: A/52 parser
is: A/52 þáttari

en_US: ADPCM audio decoder
is: ADPCM hljóðafkóðari

en_US: AES3/SMPTE 302M audio decoder
is: AES3/SMPTE 302M hljóðafkóðari

en_US: AM radio
is: Langbylgjuútvarp

[ctx: ASCII]
en_US: VLC media player
is: VLC spilarinn

en_US: ASCII Art
is: ASCII list

en_US: AUTO
is: SJÁLFVIRKT

en_US: About
is: Um

en_US: About VLC media player
is: Um VLC spilarann

en_US: About the video filters
is: Um myndbandasíuna

en_US: Above the Video
is: Yfir Myndbandi

en_US: Accelerated video output (Overlay)
is: Hröðuð myndgagnaúttak (Þekja)

en_US: Access modules
is: Aðgangseiningar

en_US: Access output
is: Aðgangsúttak

en_US: Acid
is: Sýru

en_US: Activate
is: Virkja

en_US: Activate Transcoding
is: Virkja umkóðun

en_US: Activate update notifier
is: Virkja Uppfærslutilkynningu

en_US: Active TCP connection
is: Virk TCP tenging

en_US: Active windows
is: Virkir Gluggar

en_US: Add
is: Bæta við

en_US: Add Directory...
is: Bæta við Slóð...

en_US: Add File...
is: Bæta við Skrá...

en_US: Add Folder...
is: Bæta við Möppu...

en_US: Add Input
is: Bæta Við Inntaki

en_US: Add Interface
is: Bæta við Viðmóti

en_US: Add WAVE header
is: Bæta við WAVE haus

en_US: Add a delay effect to the sound
is: Bæta við töf í hljóðið

en_US: Add a subtitles file
is: Bæta við Textaskrá

en_US: Add logo
is: Bæta við merki

en_US: Add text
is: Bæta við texta

en_US: Add to Media Library
is: Bæta í Safn

en_US: Add to Playlist
is: Bæta við Spilalista

en_US: Add...
is: Bæta við...

en_US: Address
is: Vistfang

en_US: Address of the CDDB server to use.
is: Veffang fyrir CDDB miðlara sem nota skal.

en_US: Adjustments and Effects
is: Stillingar og Áhrif

en_US: Advanced
is: Ítarlegt

en_US: Advanced Open File...
is: Ítarleg Opnun á Skrá...

en_US: Advanced Open...
is: Opna Ítarlegt...

en_US: Advanced options
is: Ítarlegir valmöguleikar

en_US: Advanced options...
is: Ítarlegir Valmöguleikar...

en_US: Advanced settings
is: Ítarlegar stillingar

en_US: Advanced settings. Use with care...
is: Ítarlegar stillingar. Notist með aðgát...

en_US: Advanced video filter controls
is: Ítarlegar myndasíustillingar

en_US: Advertise with Bonjour
is: Auglýsa með Bonjour

en_US: Album
is: Albúm

en_US: Album art download policy:
is: Regla fyrir niðurhölun á umslagamyndum:

en_US: All
is: Allt

en_US: All Files
is: Allar skrár

en_US: Allow only one instance
is: Leyfa aðeins eitt tilvik

en_US: Allow only one running instance
is: Leyfa aðeins eitt tilvik

en_US: AltiVec conversions from
is: AltiVec umvarpanir frá

en_US: Always &On Top
is: Alltaf &efst

en_US: Always fix
is: Alltaf laga

en_US: Always on top
is: Alltaf efst

en_US: Always reset audio start level to:
is: Ávalt endurstilla hljóðstyrk í:

en_US: Always visible
is: Sýna alltaf

en_US: Amplification
is: Mögnun

en_US: An error occurred while checking for updates...
is: Upp kom villa þegar verið var að athuga með uppfærslu...

en_US: Angle
is: Horn

en_US: Angle in degrees
is: Horn í gráðum

en_US: Angle in degrees (0 to 359)
is: Horn í gráðum (0 til 359)

en_US: Antenna
is: Loftnet

en_US: Append
is: Bæta við

en_US: Append to file
is: Bæta við í skrá

en_US: Application
is: Forrit

en_US: Applications
is: Forrit

en_US: Apply
is: Nota

en_US: Apply cartoon effect
is: Nota teiknimyndaáhrif

en_US: Area
is: Svæði

en_US: Artist
is: Flytjandi

en_US: Artist metadata
is: Flytjandi lýsigögn

en_US: As soon as track is added
is: Um leið og lagi er bætt við

en_US: Ascending
is: Hækkandiröð

en_US: Ask for action
is: Spyrja

en_US: Aspect-ratio
is: Myndhlutfall

en_US: Attenuation
is: Deyfing

en_US: Audio
is: Hljóð

en_US: Audio &Channels
is: Hljóð&rásir

en_US: Audio &Device
is: Hljóð&tæki

en_US: Audio &Track
is: Hljóð&spor

en_US: Audio CD
is: Hljóð CD

en_US: Audio CD - Track %02i
is: Hljóð CD - Lag %02i

en_US: Audio CD device
is: Hjóð CD tæki

en_US: Audio CD input
is: Hljóð CD inntak

en_US: Audio Channel
is: Hljóðrás

en_US: Audio Channels
is: Hljóðrásir

en_US: Audio Device: %s
is: Hljóðtæki: %s

en_US: Audio Effects
is: Hljóðáhrif

en_US: Audio Files
is: Hljóðskrár

en_US: Audio Filter
is: Hljóðsía

en_US: Audio Language
is: Tungumál

en_US: Audio PID
is: Ljud-PID

en_US: Audio Settings
is: Hjóðstillingar

en_US: Audio Settings not saved
is: Hljóðstillingar ekki vistaðar

en_US: Audio Track
is: Hljóðrás

en_US: Audio and Subtitles
is: Hjóð og Textar

en_US: Audio capture
is: Hljóðupptaka

en_US: Audio capture (ALSA)
is: Hljóðupptaka (ALSA)

en_US: Audio channels
is: Hljóðrásir

en_US: Audio codecs
is: Hljóðmerkjamál

en_US: Audio delay %i ms
is: Hljóðtöf %i ms

en_US: Audio device name
is: Nafn Hljóðtækis

en_US: Audio encoder
is: Hljóðkóðari

en_US: Audio filter
is: Hljóðsía

en_US: Audio filters
is: Hljóðsíur

en_US: Audio filters are used to process the audio stream.
is: Hljóðsíur eru notaðar við meðhöndlun á hljóðstraumi

en_US: Audio input
is: Hljóðinntak

en_US: Audio language
is: Tungumál hljóðs

en_US: Audio mode
is: Hljóðhamur

en_US: Audio output failed
is: Hjóðúttaksvilla

en_US: Audio output module
is: Úttakseining hljóðs

en_US: Audio port
is: Hljóðtengi

en_US: Audio settings
is: Hljóðstillingar

en_US: Audio track
is: Hljóðspor

en_US: Audio track: %s
is: Lag: %s

en_US: Audio visualizations
is: Hljóðsjóngerving

en_US: Audio volume (0-65535).
is: Hljóðstyrkur (0-65535).

en_US: Audio/Video
is: Hljóð/Mynd

en_US: Audio/Video decoder (using OpenMAX IL)
is: Hljóð/Mynd afkóðari (notar OpenMAX IL)

en_US: Author
is: Höfundur

en_US: Author metadata
is: Höfundur lýsigögn

en_US: Authors
is: Höfundar

en_US: Auto
is: Sjálfvirkt

en_US: Auto Connection
is: Tengjast Sjálfkrafa

en_US: Automatic
is: Sjálfvirkur

en_US: B Frames
is: B Rammar

en_US: Back
is: Tilbaka

en_US: Background
is: Bakgrunnur

en_US: Balance
is: Jöfnun

en_US: Bandwidth
is: Bandvídd

en_US: Base port
is: Grunn tengi

en_US: Basic
is: Grundvallar

en_US: Bass
is: Bassi

en_US: Be quiet
is: Vertu hljóðlátur

en_US: Big Button
is: Stór Takki

en_US: Bits per sample
is: Bitar á úrtak

en_US: Black
is: Svart

en_US: Black Level for Blue
is: Svertustig fyrir Bláan

en_US: Black Level for Green
is: Svertustig fyrir Grænan

en_US: Black Level for Red
is: Svertustig fyrir Rauðan

en_US: Black level
is: Svertustig

en_US: Black slot
is: Svört rauf

en_US: Blend
is: Blanda

en_US: Blue
is: Blár

en_US: Blues
is: Blús

en_US: Bluescreen
is: Bláskjár

en_US: Blur
is: Móða

en_US: Blur factor (1-127)
is: Móðustuðull (1-127)

en_US: Bonjour services
is: Bonjour þjónustur

en_US: Bookmark
is: Bókamerki

en_US: Bookmark %i
is: Bókamerki %i

en_US: Bookmarks
is: Bókamerki

en_US: Bookmarks...
is: Bókamerki

en_US: Bottom
is: Neðst

en_US: Bottom-Left
is: Neðst til vinstri

en_US: Bottom-Right
is: Neðst til hægri

en_US: Bridge
is: Brúa

en_US: Brightness
is: Birtustig

en_US: Brightness (%)
is: Ljósstyrkur (%)

en_US: Brightness of the video input.
is: Birtustig myndbandainntaks

en_US: Brightness threshold
is: Birtuþröskuldur

en_US: Broadcast
is: Senda út

en_US: Broadcast:
is: Útvarpa:

en_US: Browse
is: Fletta

en_US: Browse...
is: Fletta...

en_US: Bytes
is: Bæti

en_US: C
is: is

en_US: C&lear
is: T&æma

en_US: CBR encoding
is: CBR kóðun

en_US: CDDB Server
is: CDDB Miðlari

en_US: CDDB Server port to use.
is: Nota CDDB miðlara tengi.

en_US: CDDB port
is: CDDB tengi

en_US: CPU
is: Örgjörvi

en_US: CPU features
is: Örgjörva sérkenni

en_US: CPU optimizations
is: Örgjörvabestanir

en_US: Cable
is: Snúra

en_US: Cache size (number of images)
is: Flýtiminni (fjöldi mynda)

en_US: Caching
is: Hleð Skyndiminni

en_US: Caching value (ms)
is: Skyndiminni (ms)

en_US: Caching value in ms
is: Skyndiminni í ms

en_US: Cancel
is: Hætta við

en_US: Cannot write to file %1:
    %2.
is: Get ekki skrifað í skrá %1:
    %2.

en_US: Canvas
is: Dúkur

en_US: Capture
is: Taka upp

en_US: Capture &Device
is: Upptöku&tæki

en_US: Capture failed
is: Upptaka mistókst

en_US: Capture mode
is: Upptökuhamur

en_US: Cartoon
is: Teiknimynd

en_US: Category
is: Flokkur

en_US: Center
is: Miðja

en_US: Change
is: Breyta

en_US: Change the caching for the media
is: Breyta skyndiminni fyrir miðilinn

en_US: Change the start time for the media
is: Breyta byrjunartíma miðils

en_US: Channel
is: Rás

en_US: Channel Name
is: Nafn Rásar

en_US: Channel number
is: Rás númer

en_US: Channels
is: Rás

en_US: Channels count
is: Fjöldi rása

en_US: Channels:
is: Rásir:

en_US: Chapter
is: Kafli

en_US: Chapter %i
is: Kafli %i

en_US: Check for &Updates...
is: Athuga með &Uppfærslur...

en_US: Check for Update...
is: Athuga með Uppfærslu...

en_US: Checking for an update...
is: Athugar með uppfærslu...

en_US: Choose
is: Velja

en_US: Choose input
is: Veldu inntak

en_US: Choose one or more media file to open
is: Veljið eina eða fleiri miðilsskrár að opna

en_US: Choose your preferred video output and configure it here.
is: Veljið kjörstillingar fyrir myndaúttak og stillið það þér.

en_US: Choose...
is: Velja...

en_US: Chroma modules settings
is: Stillingar litaeiningar

en_US: Chroma used
is: Litgildi notað

en_US: Cl&ose
is: L&oka

en_US: Classic rock
is: Klassískt Rokk

en_US: Classical
is: Klassískt

en_US: Clean up
is: Hreinsa

en_US: Clear
is: Hreinsa

en_US: Clear List
is: Hreinsa Lista

en_US: Clear Menu
is: Hreinsa

en_US: Click to set point B
is: Smellið til að skilgreina punkt B

en_US: Click to toggle between elapsed and remaining time
is: Smellið til að víxla á milli "liðinn tími" og "tími eftir"...

en_US: Click to toggle between loop one, loop all
is: Smellið til að víxla á milli endurtaka eitt, endurtaka allt

en_US: Clock synchronisation
is: Klukkusamstilling

en_US: Clone
is: Kóna

en_US: Clone the image
is: Klóna Mynd

en_US: Close Window
is: Loka Glugga

en_US: Closed captions
is: Textar

en_US: Club
is: Kúbb

en_US: Codec
is: Kóðun

en_US: Color
is: Litur

en_US: Color extraction
is: Draga út Lit

en_US: Color fun
is: Litafjör

en_US: Color messages
is: Lita skilaboð

en_US: Color of the video input.
is: Litur myndbandainntaks

en_US: Color threshold
is: Litaþröskuldur

en_US: Columns
is: Dálkar

en_US: Comedy
is: Gamanmál

en_US: Command
is: Skipun

en_US: Commands
is: Skipanir

en_US: Comment
is: Athugasemdir

en_US: Comments
is: Athugasemdir

en_US: Compiled by %s on %s (%s)
is: Vistþýtt af %s á %s (%s)

en_US: Compiler:
is: Vistþýðandi:

en_US: Compiler: %s
is: Vistþýðandi: %s

en_US: Complete MRL for VLC internal
is: Algjör MRL fyrir VLC innra

en_US: Composite input
is: Composite inntak

en_US: Configuration file
is: Stilliskrá

en_US: Configure
is: Stilla

en_US: Configure Hotkeys
is: Skilgreina flýtilykla

en_US: Configure podcasts...
is: Stilla Pod-sendingar...

en_US: Connection failed
is: Tenging mistókst

en_US: Console
is: Stjórnborð

en_US: Continue
is: Halda Áfram

en_US: Contrast
is: Birtuskil

en_US: Contrast of the video input.
is: Birtuskil myndbandainntaks

en_US: Control
is: Stýring

en_US: Control interfaces
is: Stýra viðmótum

en_US: Control menu for the player
is: Stillivalmynd fyrir spilarann

en_US: Control word for the CSA encryption algorithm
is: Kontrollord för CSA-krypteringsalgoritmen

en_US: Controller...
is: Stjórnandi...

en_US: Controls
is: Stjórntæki

en_US: Conve&rt / Save...
is: Br&eyta / Vista...

en_US: Convert
is: Breyta

en_US: Copy
is: Afrita

en_US: Copyright
is: Höfundaréttur

en_US: Copyright (C)
is: Höfundarréttur ©

en_US: Copyright metadata
is: Höfundaréttur lýsigögn

en_US: Count of channels
is: Fjöldi rása

en_US: Country
is: Sveitó

en_US: Create
is: Skapa

en_US: Create Directory
is: Búa til Skráasafn

en_US: Create Directory...
is: Búa til Möppu...

en_US: Create Folder
is: Búa til Möppu

en_US: Create Folder...
is: Búa til Möppu...

en_US: Create a new bookmark
is: Skapa Bókamerki

en_US: Crop
is: Skera

en_US: Crop: %s
is: Skera: %s

en_US: Current channel:
is: Núgildandi rás:

en_US: Current playback speed: %1
    Click to adjust
is: Núverandi afpilunarhraði: %1
    Smellið til að breyta

en_US: Custom
is: Sérsnið

en_US: Customi&ze Interface...
is: Aðlaga &Viðmót...

en_US: Cut
is: Klippa

en_US: Cycle through audio devices
is: Skipta um hljóðtæki

en_US: Cycle through available audio devices
is: Skipta milli titæka hljóðtækja

en_US: D-Bus control interface
is: D-Bus stýriviðmjót

en_US: DMX options
is: DMX valmöguleikar

en_US: DTS parser
is: DTS þáttari

en_US: DVB Type:
is: DVB Tegund:

en_US: DVB subtitles
is: DVB textar

en_US: DVB subtitles decoder
is: DVB textaafkóðari

en_US: DVB subtitles encoder
is: DVB textakóðari

en_US: DVD angle
is: DVD horn

en_US: DVD device
is: DVD tæki

en_US: DVD menus
is: DVD valmyndir

en_US: DVD subtitles
is: DVD textar

en_US: DVD with menus
is: DVD með valmynd

en_US: DVD without menus
is: DVD án valmyndar

en_US: DVDnav Input
is: DVDnav Inntak

en_US: Damaged or incomplete AVI file
is: Skemmdar eða ókláraðar AVI skrár

en_US: Damp
is: Rakt

en_US: Dance
is: Dans

en_US: Data
is: Gögn

en_US: Date
is: Dagsetning

en_US: Date metadata
is: Dagsetning  lýsigögn

en_US: Day / Month / Year:
is: Dagur / Mánaður / Ár:

en_US: Death metal
is: Dauðarokk

en_US: Debug logging
is: Aflúsunarklöddun

en_US: Decoded
is: Afkóðað

en_US: Decoders
is: Afkóðari

en_US: Decoding
is: Afkóðari

en_US: Decompression
is: Afþjöppun

en_US: Decrease Volume
is: Lækka Hljóð

en_US: Default
is: Sjálfgefið

en_US: Default Audio Device
is: Sjálfgefið Hljóðúttak

en_US: Default audio volume
is: Sjálfgefinn tónstyrkur

en_US: Default caching policy
is: Sjálfgefin regla fyrir skyndiminni

en_US: Default caching value for Audio CDs. This value should be set in milliseconds.
is: Sjálfgefið skyndiminni fyrir hljóð geisladiska. Þetta gildi er í millisekúndum.

en_US: Default devices
is: Sjálfgefintæki

en_US: Default encoding
is: Sjálfgefin Kótun

en_US: Default font effect
is: Sjálfgefin áhrif leturs

en_US: Default optical device
is: Sjálfgefið geisladrif

en_US: Default port (server mode)
is: Sjálfgefið tengi (miðlarahamur)

en_US: Default stream
is: Sjálfgefinn straumur

en_US: Deinterlace
is: Afflétta

en_US: Deinterlace mode
is: Affléttuhamur

en_US: Deinterlace off
is: Affléttun af

en_US: Deinterlace on
is: Affléttun á

en_US: Deinterlace video
is: Afflétta myndband

en_US: Deinterlacing
is: Affléttar

en_US: Delay
is: Töf

en_US: Delay time
is: Töf (tími)

en_US: Delete
is: Eyða

en_US: Delete all the bookmarks
is: Eyða öllum bókamerkjum

en_US: Delete the selected item
is: Fjarlægja valinn hlut

en_US: Demuxers
is: Fjölrásargreining

en_US: Descending
is: Lækkandiröð

en_US: Description
is: Lýsing

en_US: Description metadata
is: Lýsing lýsigögn

en_US: Desktop
is: Skjáborð

en_US: Destination file:
is: Markskrá:

en_US: Destinations
is: Áfangastaðir

en_US: Detailed View
is: Ítarlegsýn

en_US: Device
is: Tæki

en_US: Device Selection
is: Tækjaval

en_US: Device name
is: Nafn tækis

en_US: Device properties
is: Eiginleikar tækis

en_US: Device:
is: Tæki:

en_US: Devices
is: Tæki

en_US: Dialog
is: Valmynd

en_US: Digital Video (Firewire/ieee1394)  input
is: Stafrænt Myndband (Firewire/IEEE1394) inntak

en_US: DirectShow DVB input
is: DirectShow DVB inntak

en_US: DirectShow input
is: DirectShow inntak

en_US: DirectX Wallpaper
is: DirectX Veggfóður

en_US: Direction
is: Átt

en_US: Directory
is: Slóð

en_US: Disable
is: Óvirkja

en_US: Disable DVD Menus (for compatibility)
is: Óvirkja DVD valmynd (fyrir samhæfni)

en_US: Disable screensaver
is: Óvirkja skjáhvílu

en_US: Disable the screensaver during video playback.
is: Óvirkja skjáhvílu á meðan myndband er í spilun.

en_US: Disc
is: Diskur

en_US: Disc Selection
is: Diska Val

en_US: Disc device
is: Diskatæki

en_US: Discard
is: Henda

en_US: Discarded (corrupted)
is: Hent (skemmdur)

en_US: Disco
is: Diskó

en_US: Discs
is: Diskar

en_US: Display
is: Sýna

en_US: Display device
is: Skjátæki

en_US: Display locally
is: Spila nærtækt

en_US: Display resolution
is: Skjáupplausn

en_US: Display the input video
is: Ekki sýna inntaksmynd

en_US: Display the output
is: Sýna úttak

en_US: Display the processed video
is: Sýna myndband eftir vinnslu

en_US: Display while streaming
is: Sýna á meðan streymt er

en_US: Displayed
is: Sýndar

en_US: Docked Playlist
is: Áfastur spilalisti

en_US: Dolby Surround:
is: Dolby Surroun

en_US: Don't Send
is: Ekki Senda

en_US: Don't display any video
is: Ekki sýna neina mynd

en_US: Don't repair
is: Ekki laga

en_US: Don't show
is: Ekki sýna

en_US: Double Size
is: Tvöföld stærð

en_US: Double click to jump to a chosen time position
is: Tvísmellið til að hoppa á valda tímastaðsetningu

en_US: Downloading ...
is: Hleð Niður...

en_US: Draw "peaks" in the spectrum analyzer.
is: Teikna "toppa" i rófgreininum.

en_US: Dream
is: Drauma

en_US: Dry
is: Þurrt

en_US: Dummy
is: Leppur

en_US: Dump
is: Afrita

en_US: Duration
is: Lengd

en_US: Duration in ms
is: Lengd i ms

en_US: E&xport
is: Flytja Ú&t

en_US: Edge
is: Kantur

en_US: Edit
is: Breyta

en_US: Edit Bookmarks
is: Breyta Bókamerkjum

en_US: Edit Input
is: Breyta Inntaki

en_US: Edit Options
is: Breytingamöguleikar

en_US: Edit settings
is: Breyta stillingum

en_US: Effect
is: Áhrif

en_US: Effects
is: Áhrif

en_US: Effects list
is: Áhrifalisti

en_US: Eject the disc
is: Mata út disk

en_US: Electronic
is: Raf

en_US: Embed video in interface
is: Fella inn mynd í viðmót

en_US: Embedded video
is: Innbakað myndband

en_US: Empty Folder
is: Tóm Mappa

en_US: Enable
is: Virkja

en_US: Enable Audio
is: Virkja Hljóð

en_US: Enable CPU SSE3 support
is: Virkja CPU SSE3 stuðning

en_US: Enable CPU SSE4.1 support
is: Virkja CPU SSE4.1 stuðning

en_US: Enable CPU SSE4.2 support
is: Virkja CPU SSE4.2 stuðning

en_US: Enable OSD
is: Virkja texta á skjá (OSD)

en_US: Enable On Screen Display (OSD)
is: Virkja texta á skjá (OSD)

en_US: Enable Video
is: Virkja Myndband

en_US: Enable audio
is: Virkja hljóð

en_US: Enable audio stream output
is: Virkja hljóðstraumsúttak

en_US: Enable peaks
is: Heimila toppa

en_US: Enable transparency effects
is: Virkja Gegnsæisáhrif

en_US: Enable video
is: Virkja myndband

en_US: Enable video stream output
is: Virkja myndbandastraumsúttak

en_US: Enable wallpaper mode
is: Virkja veggfóðursham

en_US: Encapsulation
is: Hjúpun

en_US: Encoded by
is: Kóðað af

en_US: Encoders settings
is: Kóðunarstillingar

en_US: Encoding
is: Kóðun

en_US: Encoding complexity
is: Kóðunarflækjustig

en_US: Encoding quality
is: Kóðunargæði

en_US: End
is: Hætta

en_US: Enqueue files when in one instance mode
is: Setja skrár í biðröð þegar í eins eintaksham

en_US: Enter URL here...
is: Skrifið URL hér...

en_US: Enter name for new directory:
is: Skrifið inn nafn á nýju skráarsafni:

en_US: Enter name for new folder:
is: Skrifið inn nafn á nýrri möppu:

en_US: Equalizer
is: Tónjafnari

en_US: Equalizer preset
is: Sjálfgefin gildi fyrir Tónjafnara

en_US: Equalizer...
is: Tónjafnari

en_US: Erase
is: Eyða

en_US: Error
is: Villa

en_US: Errors
is: Villa

en_US: Errors and Warnings
is: Villur og Viðvaranir

en_US: Errors and Warnings...
is: Villur og Viðvaranir

en_US: Ethnic
is: Þjóðlaga

en_US: Every
is: Hvern

en_US: Exit if there are no more items in the playlist.
is: Hætta ef spilalistinn er tómur.

en_US: Expand Node
is: Þenja Punkt

en_US: Extended Controls...
is: Auka stillingar...

en_US: Extended controls
is: Aukastýringar

en_US: Extensions
is: Viðbætur

en_US: Extra interface modules
is: Auka viðmótseiningar

en_US: Extra media
is: Auka Miðill

en_US: EyeTV input
is: EyeTV inntak

en_US: FFmpeg audio/video decoder
is: FFmpeg hljóð/mynd afkóðari

en_US: FFmpeg audio/video encoder
is: FFmpeg hljóð/mynd kóðun

en_US: FM radio
is: FM útvarp

en_US: FPS
is: Rammar á sek

en_US: FTP input
is: FTP inntak

en_US: FTP password
is: FTP lykilorð

en_US: FTP user name
is: FTP notandanafn

en_US: Failed to open "%s" for writing
is: Gat ekki opnað "%s" til að skrifa í

en_US: Fast Forward
is: Spóla áfram

en_US: Faster
is: Hraðar

en_US: Faster (fine)
is: Hraðar (fínt)

en_US: Fat Outline
is: Feitar Útlínur

en_US: Fetch Information
is: Sækja Upplýsingar

en_US: Fetch Meta Data
is: Sækja Lýsigögn

en_US: File
is: Skrá

en_US: File Format:
is: Skráarsnið:

en_US: File Selection
is: Valdar Skrár

en_US: File associations
is: Skráartengsl:

en_US: File corrupted
is: Skráin er sködduð

en_US: File could not be verified
is: Gat ekki staðfest skrá

en_US: File input
is: Skráarinntak

en_US: File logging
is: Skráarkladdi

en_US: File names:
is: Skráanöfn:

en_US: File not verifiable
is: Skrá ekki staðfestanleg

en_US: File/Directory
is: Skrá/Slóð

en_US: File/Folder
is: Skrá/Mappa

en_US: Filename
is: Skráarnafn

en_US: Filename of AtmoWin*.exe
is: Skráarnafn AtmoWin*.exe

en_US: Filename prefix
is: Forskeyti Skráarnafns

en_US: Files
is: Skrár

en_US: Filter:
is: Sía:

en_US: Filters
is: Síur

en_US: Find: %s
is: Leita: %s

en_US: Finish
is: Lokið

en_US: Fit to Screen
is: Aðlaga að Skjá

en_US: Fix HDTV height
is: Festa HDTV hæð

en_US: Flat
is: Flatt

en_US: Flat Button
is: Flatur Takki

en_US: Float on Top
is: Fljóta Efst

en_US: Folder
is: Mappa

en_US: Follow the mouse
is: Elta músina

en_US: Font
is: Letur

en_US: Font Color
is: Litur leturs

en_US: Font Effect
is: Áhrif Leturs

en_US: Font Size
is: Leturstærð

en_US: Font color
is: Leturslitur

en_US: Font menu
is: Leturval

en_US: Font size
is: Leturstærð

en_US: Font size in pixels
is: Leturstærð í punktum

en_US: Font size, pixels
is: Leturstærð, punktar

en_US: Font size:
is: Leturstærð:

en_US: Font used for the menus
is: Letur valmynda

en_US: Font used for the titles
is: Letur texta

en_US: Force Aspect Ratio
is: Þvinga í Hlutflöll

en_US: Force IPv4
is: Þvinga IPv4

en_US: Force IPv6
is: Þvinga IPv6

en_US: Force mono audio
is: Þvinga mono hljóð

en_US: Force subtitle position
is: Þvinga staðsetningu texta

en_US: Force window style:
is: Þvinga skjástíl

en_US: Form
is: Eyðublað

en_US: Format
is: Snið

en_US: Formatted Subtitles
is: Sniðnir textar

en_US: Frame By Frame
is: Ramma Fyrir Ramma

en_US: Frame Rate
is: Rammar á sek.

en_US: Frame by frame
is: Ramma fyrir ramma

en_US: Frame delay (ms)
is: Rammatöf (ms)

en_US: Frame rate
is: Rammahraði

en_US: Frames per Second
is: Rammar á sekúndu

en_US: Frames per Second:
is: Rammar á sekúndu:

en_US: Frames per second
is: Rammar á sekúndu

en_US: Freebox TV
is: Freebox Sjónvarp

en_US: French TV
is: Franskt Sjónvarp

en_US: Freq 1 (Hz)
is: Tíðni 1 (Hz)

en_US: Freq 1 Q
is: Tíðni 1 Q

en_US: Freq 1 gain (dB)
is: Tíðni 1 mögnun (dB)

en_US: Freq 2 (Hz)
is: Tíðni 2 (Hz)

en_US: Freq 2 Q
is: Tíðni 2 Q

en_US: Freq 2 gain (dB)
is: Tíðni 2 mögnun (dB)

en_US: Freq 3 (Hz)
is: Tíðni 3 (Hz)

en_US: Freq 3 Q
is: Tíðni 3 Q

en_US: Freq 3 gain (dB)
is: Tíðni 3 mögnun (dB)

en_US: Frequency
is: Tíðni

en_US: From
is: Frá

en_US: Full bass
is: Þettur bassi

en_US: Full bass and treble
is: Þettur bassi og diskantur

en_US: Full treble
is: Þéttur diskant

en_US: Fullscreen
is: Heilskjár

en_US: Fullscreen Controller
is: Heilskjástjórnandi

en_US: Fullscreen Video Device
is: Heilskjástæki

en_US: Fullscreen video output
is: Myndbandsúttak í heilskjá

en_US: Funk
is: Fönk

en_US: GLX video output (XCB)
is: GLX myndbandsúttak (XCB)

en_US: Game
is: Leikir

en_US: General
is: Almennt

en_US: General Audio
is: Almennt Hljóð

en_US: General Audio Settings
is: Almennar hljóðstillingar

en_US: General Input
is: Almennt Inntak

en_US: General Video Settings
is: Almennar Myndbandastillingar

en_US: General audio settings
is: Almennar Hljóðstillingar

en_US: General input settings. Use with care...
is: Stillingar fyrir almennt inntak. Notist varlega...

en_US: General settings for audio output modules.
is: Almennar stillingar fyrir hljóðúttakseiningu

en_US: General stream output settings
is: Almennar stillingar fyrir straumúttak

en_US: General video settings
is: Almennar Myndstillingar

en_US: Generic
is: Almennt

en_US: Genre
is: Tegund

en_US: Genre metadata
is: Tegund lýsigögn

en_US: Geometry
is: Rúmfræði

en_US: Global
is: Almennt

en_US: Global Hotkeys interface
is: Altækt Flýtilyklaviðmót

en_US: Go to Time
is: Fara að Tíma

en_US: Go to time
is: Fara að Tíma

en_US: Goom animation speed
is: Goom hraði

en_US: Goom display height
is: Sýnileg hæð fyrir Goom

en_US: Goom display width
is: Breidd Goom skjámyndar

en_US: Goom effect
is: Goom-áhrif

en_US: Gradient
is: Stig af stigi

en_US: Graphic Equalizer
is: Grafískurjafnari

en_US: Gray
is: Grár

en_US: Greek (Windows-1253)
is: Gríska (Windows-1253)

en_US: Green
is: Grænn

en_US: Group
is: Hópur

en_US: Group name
is: Nafn á Hóp

en_US: Growl UDP port on the Growl server.
is: Growls UDP tengi á Growl miðlaranum.

en_US: Growl password on the Growl server.
is: Growl lykilorð á Growl miðlaranum.

en_US: H.264 level
is: H.264 stig

en_US: H.264/MPEG4 AVC encoder (x264)
is: H.264/MPEG4 AVC kóðari (x264)

en_US: HTML Playlist
is: HTML Spilalisti

en_US: HTTP Host address
is: HTTP Miðlaravistfang

en_US: HTTP announce
is: HTTP tilkynning

en_US: HTTP authentication
is: HTTP auðkenni

en_US: HTTP input
is: HTTP inntak

en_US: HTTP password
is: HTTP lykilorð

en_US: HTTP user name
is: HTTP notandanafn

en_US: Half Size
is: Hálf stærð

en_US: Hardware decoding
is: Vélbúnaðarafkóðun

en_US: Headphone surround effect
is: Surround áhrif fyrir heirnartól

en_US: Headphones
is: Heyrnartól

en_US: Height
is: Hæð

en_US: Height of the snapshot image.
is: Hæð skjámyndar.

en_US: Help
is: Hjálp

en_US: Hide Others
is: Fela Aðra

en_US: Hide VLC
is: Fela VLC

en_US: Hide VLC media player in taskbar
is: Fela VLC í taskbar

en_US: Hide future errors
is: Fela frekari villur

en_US: Hide interface
is: Fela viðmót

en_US: High freq (Hz)
is: Hátíðni (Hz)

en_US: High freq gain (dB)
is: Hátíðnimögnun (dB)

en_US: High latency
is: Mikill Biðtími

en_US: High priority
is: Hár forgangur

en_US: Higher latency
is: Mesti Biðtími

en_US: Highest
is: Hæsta

en_US: Horizontal
is: Lárétt

en_US: Horizontal centering
is: Lárétt miðjun

en_US: Host
is: Hýsill

en_US: Host address
is: Miðlaravistfang

en_US: Hot keys
is: Flýtilyklar

en_US: Hotkey
is: Flýtilykill

en_US: Hotkey for
is: Flýtilykill fyrir

en_US: Hotkeys
is: Flýtilyklar

en_US: Hotkeys not saved
is: Snabbtangenter inte sparade

en_US: Hotkeys settings
is: Stilingar fyrir flýtilykla

en_US: Hours / Minutes / Seconds:
is: Klukkutími / Mínúta / Sekúndur:

en_US: Hurry up
is: Drífa sig

en_US: I&mport
is: Flytja &Inn

en_US: I420,IYUV,YV12 to RGB2,RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
is: I420,IYUV,YV12 to RGB2,RV15,RV16,RV24,RV32 umvarpanir

en_US: ID3v1/2 and APEv1/2 tags parser
is: ID3v1/2 og APEv1/2 merkjaþáttari

en_US: IO Method
is: IO Aðferð

en_US: IO Method (READ, MMAP, USERPTR).
is: IO Aðferð (READ, MMAP, USERPTR).

en_US: IP Address
is: IP Vistfang

en_US: IceCAST output
is: IceCAST úttak

en_US: Icon View
is: Táknmyndasýn

en_US: Ignore
is: Hunsa

en_US: Image adjust
is: Fínstilla mynd

en_US: Image brightness (0-2)
is: Ljósstyrkur (0-2)

en_US: Image clone
is: Myndaklón

en_US: Image colors inversion
is: Umsnúningur lita

en_US: Image file
is: Myndaskrá

en_US: Image format
is: Myndasnið

en_US: Image height
is: Hæð myndar

en_US: Image width
is: Breidd myndar

en_US: In Volts [0, 13=vertical, 18=horizontal].
is: Í voltum [0, 13=lóðrétt, 18=lárétt].

en_US: In kHz for DVB-C/S/T
is: Í kHz fyrir DVB-C/S/T

en_US: In kHz for DVB-S or Hz for DVB-C/T
is: Í kHz fyrir DVB-S eða Hz fyrir DVB-C/T

en_US: Increase Volume
is: Hækka hljóð

en_US: Index
is: Vísir

en_US: Industrial
is: Iðnaðar

en_US: Information
is: Upplýsingar

en_US: Information...
is: Upplýsingar...

en_US: Infrared
is: Innrauður

en_US: Input
is: Inntak

en_US: Input & Codec settings
is: Inntaks og codec-stillingar

en_US: Input & Codecs
is: Inntak og Codecs

en_US: Input & Codecs Settings
is: Stillingar fyrir Inntak og Codecs

en_US: Input && Codecs
is: Inntak og Codecs

en_US: Input / Codecs
is: Inntak / Codecs

en_US: Input FIFO
is: Inntaks FIFO

en_US: Input Settings not saved
is: Inntaksstillingar ekki vistaðar

en_US: Input caching:
is: Inntaksflýtiminni:

en_US: Input has changed
is: Inntakið hefur breyst

en_US: Input stream
is: Inntaksstraumur

en_US: Input/Read
is: Inntak/Lesa

en_US: Input:
is: Inntak:

en_US: Install
is: Setja upp

en_US: Instances
is: Eintök

en_US: Interface
is: Viðmót

en_US: Interface Settings
is: Viðmótsstillingar

en_US: Interface module
is: Viðmótseining

en_US: Interlaced encoding
is: Fléttuð kóðun

en_US: Internet
is: Veraldarvefurinn

en_US: Invalid selection
is: Ótækt val

en_US: Invalid signature
is: Ótæk undirskrift

en_US: Invert colors
is: Umsnúa litum

en_US: JACK Input
is: JACK inntak

en_US: JACK audio input
is: JACK hljóðinntak

en_US: JACK audio output
is: JACK inntak

en_US: Jump Bac&kward
is: Hoppa &Afturábak

en_US: Jump To Time
is: Hoppa að Tíma

en_US: Jump sizes
is: Hoppstærðir

en_US: Jump to Specific &Time
is: Hoppa til Ákveðins &Tíma

en_US: Jump to time
is: Hoppa að Tíma

en_US: Karaoke
is: Karókí

en_US: Keep audio level between sessions
is: Sami hljóðstyrkur og í síðustu lotu

en_US: Keep original audio track
is: Halda upprunalegu hljóðspori

en_US: Keep original size
is: Halda upprunalegri stærð

en_US: Keep original video track
is: Halda upprunalegu myndspori

en_US: Key events
is: Innsláttaratburðir

en_US: Key:
is: Lykill:

en_US: Korean (EUC-KR/CP949)
is: Kóreska (EUC-KR/CP949)

en_US: LNB voltage
is: LNB spenna

en_US: Language
is: Tungumál

en_US: Large
is: Stór

en_US: Large Hall
is: Stór salur

en_US: Larger
is: Stærri

en_US: Launching an update request...
is: Sendi uppfærslubeiðni...

en_US: Leave Fullscreen
is: Fara úr heilskjá

en_US: Leave fullscreen
is: Fara úr heilskjá

en_US: Left
is: Vinstri

en_US: Left front
is: Fremri vinstri

en_US: Left rear
is: Aftari til vinstri

en_US: License
is: Leyfi

en_US: Lime
is: Læm

en_US: Line 1:
is: Lína 1:

en_US: Line 2:
is: Lína 2:

en_US: Linear
is: Línulegt

en_US: List View
is: Listasýn

en_US: Listeners
is: Hlustendur

en_US: Live
is: Lifandi

en_US: Live555 stream transport
is: Live555 streymisflutningur

en_US: Load
is: Hlaða

en_US: Load subtitles file:
is: Hlaða inn textaskrá:

en_US: Local Network
is: Staðbundiðnet

en_US: Location
is: Staðsetning

en_US: Location:
is: Staðsetning:

en_US: Lock Aspect Ratio
is: Læsa Afstöðuhlutfalli

en_US: Log all VLC messages to a text file.
is: Kladda öll VLC skilaboð í texta skrá.

en_US: Log filename
is: Skráarnafn Kladda

en_US: Log format
is: Kladdasnið

en_US: Log to file
is: Kladda í skrá

en_US: Logging
is: Kladdar

en_US: Login:pass
is: Notandi:Lykilorð

en_US: Logo
is: Merki

en_US: Logo erase
is: Merkjaeyðing

en_US: Look and feel
is: Útlit og viðkoma

en_US: Loop
is: Lykkja

en_US: Lost
is: Týnt

en_US: Low freq (Hz)
is: Lágtíðni (Hz)

en_US: Low freq gain (dB)
is: Lágtíðnimögnun (dB)

en_US: Low latency
is: Lítill Biðtími

en_US: Lower the interface below all other windows.
is: Lækka viðmótið undir alla aðra glugga

en_US: Lowest
is: Lægsta

en_US: Lowest latency
is: Minsti Biðtími

en_US: Lua Interface Module
is: Lua viðmótseining

en_US: Lua Playlist
is: Lua listi

en_US: Lua interface
is: Lua viðmót

en_US: Lua interface configuration
is: Lua viðmótsstillingar

en_US: Lua interface module to load
is: Hlaða inn Lua viðmóti

en_US: M3U playlist export
is: Flytja út M3U spilalista

en_US: M3U8 playlist export
is: Flytja út M3U8 spilalista

en_US: MMX I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
is: MMX I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 umvarpanir

en_US: MMX conversions from
is: MMX umvarpanir frá

en_US: MPEG 1 Format
is: MPEG 1 Snið

en_US: MPEG Video
is: MPEG Myndband

en_US: MPEG audio decoder
is: MPEG hljóð afkóðari

en_US: MPEG-4 video
is: MPEG-4 myndband

en_US: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP audio
is: MPEG-I/II/4 / A52 / DTS / MLP hljóð

en_US: MSN Now-Playing
is: MSN Í Spilun

en_US: MTP input
is: MTP inntak

en_US: Mac OS X interface
is: Mac OS X viðmót

en_US: Magnification
is: Stækkun

en_US: Magnification/Zoom
is: Stækkun/Þys

en_US: Magnify
is: Stækka

en_US: Magnify a part of the video. You can select which part of the image should be magnified.
is: Stækka hluta myndbands. Þú getur valið hvaða hluta myndarinnar á að stækka.

en_US: Main Toolbar
is: Aðaltólastika

en_US: Main interfaces
is: Höfuðviðmót

en_US: Main interfaces settings
is: Höfuðviðmótsstillingar

en_US: Make one slot black. Other tiles can only be swapped with the black slot.
is: Gera einn reit svartan. Einungis er hægt að víxla öðrum reitum við svarta reitinn.

en_US: Make one tile a black slot
is: Gera einn reit svartan

en_US: Manage &bookmarks
is: Eiga við &bókamerki

en_US: Manual download only
is: Aðeins hlaða niður handvirkt

en_US: Mask
is: Gríma

en_US: Max QP
is: Hámarks QP

en_US: Max QP step
is: Hámarks QP þrep

en_US: Max QP step between frames.
is: Hámarks QP þrep milli ramma.

en_US: Max length
is: Hámarks lengd

en_US: Maximal volume level
is: Hámarks hljóðstyrkur

en_US: Maximum RTP sources
is: Hámark RTP uppspretta

en_US: Maximum level
is: Hámark

en_US: Maximum number of characters displayed on the screen.
is: Hámarks fjöldi tákna á skjá.

en_US: Mean
is: Metaltals

en_US: Media &Information
is: Miðils&upplýsingar

en_US: Media Files
is: Miðilsskrár

en_US: Media Information
is: Miðilsupplýsingar

en_US: Media Information...
is: Upplýsinar um Miðil

en_US: Media Library
is: Miðilssafn

en_US: Media in Zip
is: Miðill í Zip

en_US: Media: %s
is: Miðill: %s

en_US: Meditative
is: Hugleiðslu

en_US: Mega bass
is: Súperbassi

en_US: Menu
is: Valmynd

en_US: Menu position
is: Valmyndastaða

en_US: Menu timeout
is: Tímatakmörkun valmyndar

en_US: Menu update interval
is: Valmyndaruppfærsluskeið

en_US: Menus language:
is: Tungumál viðmóts

en_US: Message filter
is: Skilaboðasía

en_US: Messages
is: Skilaboð

en_US: Messages...
is: Skilaboð

en_US: Meta-information
is: Lýsigögn

en_US: Metadata
is: Lýsigögn

en_US: Metal
is: Metall

en_US: Mi&nimal View
is: Lág&markssýn

en_US: Middle
is: Miðja

en_US: Min QP
is: Lágmarks QP

en_US: Minimal view mode (no toolbars)
is: Lágmarks útlit (engin tólarein)

en_US: Minimize Window
is: Smækka Glugga

en_US: Mirror video
is: Spegla mynd

en_US: Misc
is: Ýmisl.

en_US: Miscellaneous
is: Ýmislegt

en_US: Miscellaneous Options
is: Aðrir Valmöguleikar

en_US: Miscellaneous audio settings and modules.
is: Ýmsar hljóðstillingar og einingar

en_US: MoMoLight options
is: MoMoLight valmöguleikar

en_US: Mode
is: Hamur

en_US: Modulation type
is: Mótun

en_US: Modules tree
is: Einingatré

en_US: Mono
is: Einóma

en_US: More information...
is: Frekari upplýsingar...

en_US: Mosaic
is: Mósaík

en_US: Motion Detect
is: Hreyfiskynjun

en_US: Mouse Gestures
is: Músarbendingar

en_US: Mouse events
is: Músaratburðir

en_US: Multicast
is: Fjölkast

en_US: Multipass ratecontrol
is: Strikt hastighetskontrol

en_US: Mute
is: Hljóð af

en_US: Muxers
is: Muxar

en_US: My Computer
is: Tölvan Mín

en_US: My Music
is: Tónlistin Mín

en_US: My Pictures
is: Myndirnar Mínar

en_US: My Videos
is: Myndböndin Mín

en_US: N&ormal Speed
is: V&enjulegur Hraði

en_US: N/A
is: Á ekki við

en_US: NET ID
is: NET-ID

en_US: Name
is: Nafn

en_US: Name of the audio device that will be used by the DirectShow plugin. If you don't specify anything, the default device will be used.
is: Namnet på ljudenheten som ska användas av DirectShow-insticksmodulen. Om du inte anger någon så kommer standardenheten att användas.

en_US: Name of the video device that will be used by the DirectShow plugin. If you don't specify anything, the default device will be used.
is: Namn på videoenheten som ska användas av DirectShow-insticksmodulen. Om du inte anger någonting så kommer standardenheten att användas.

en_US: Name:
is: Nafn:

en_US: Navigation
is: Leiðsögn

en_US: Ne&xt
is: Áfra&m

en_US: Network
is: Net

en_US: Network Name
is: Nafn Nets

en_US: Network Name to Create
is: Nýtt Nafn á Neti

en_US: Network Protocol
is: Netreglur (protocol)

en_US: Network settings
is: Netstillingar

en_US: Network streams (SAP)
is: Netstraumar (SAP)

en_US: Network synchronisation
is: Netsamstilling

en_US: Never fix
is: Aldrei laga

en_US: New destination
is: Nýr Áfangastaður

en_US: Next
is: Áfram

en_US: Next Channel
is: Næsta Rás

en_US: Next Chapter/Title
is: Næsti kafli

en_US: Next chapter
is: Næsti kafli

en_US: Next frame
is: Næsti rammi

en_US: Next media in the playlist
is: Næsti miðill í spilalistanum

en_US: Next title
is: Næsti titill

en_US: No %@s found
is: Engin %@s fundin

en_US: No DVD menus
is: Enga DVD valmöguleika

en_US: No Input device found
is: Ekkert Inntakstæki fannst

en_US: No Repeat
is: Ekki Endurtaka

en_US: No device connected
is: Ekkert tæki tengt

en_US: No file selected
is: Engin skrá valin

en_US: No folder selected
is: Engin mappa valin

en_US: No help available
is: Engin Hjálp Aðgengileg

en_US: No input
is: Ekkert inntak

en_US: No input found
is: Ekkert Inntak Fundið

en_US: No input found. A stream must be playing or paused for bookmarks to work.
is: Ekkert inntak fundið. Straumur verður að vera í spilun eða í bið svo bókamerkin virki.

en_US: No item currently playing
is: Ekkert í spilun

en_US: No v4l2 instance found. Press the refresh button to try again.
is: Ekkert tilvik af v4l2 fannst. Smelltu á endurnýjunarhnappinn til að reyna aftur.

en_US: Noise
is: Suð

en_US: None
is: Ekkert

en_US: Normal
is: Venjulegt

en_US: Normal Size
is: Venjuleg stærð

en_US: Normal rate
is: Venjulegur hraði

en_US: Normal/Repeat/Loop
is: Venjulegt/Endurtaka/Lykkja

en_US: Normalize volume to:
is: Kvarða hljóstyrk í:

en_US: Not Set
is: Ekki valið

en_US: Note:
is: ATH:

en_US: Notify
is: Tilkynna

en_US: Now Playing
is: Í Spilun

en_US: Now playing
is: Í Spilun

en_US: Number of 'P' frames per GOP
is: Fjöldi 'P' ramma á GOP

en_US: Number of audio channels
is: Fjöldi hljóðrása

en_US: Number of channels
is: Fjöldi rása

en_US: Number of clones
is: Fjöldi klóna

en_US: Number of columns
is: Fjöldi dálka

en_US: Number of output channels
is: Fjöldi úttaksrása

en_US: Number of pixels to crop from the bottom of the image.
is: Fjöldi punkta til að skera af neðanfrá

en_US: Number of pixels to crop from the left of the image.
is: Fjöldi punkta til að skera af vinstramegin

en_US: Number of pixels to crop from the right of the image.
is: Fjöldi punkta til að skera af hægramegin

en_US: Number of pixels to crop from the top of the image.
is: Fjöldi punkta til að skera af ofanfrá

en_US: Number of puzzle columns
is: Fjöldi púsldálka

en_US: Number of puzzle rows
is: Fjöldi púslraða

en_US: Number of rows
is: Fjöldi raða

en_US: Number of threads
is: Fjöldi þráða

en_US: OSS DSP device
is: OSS DSP tæki

en_US: OSS input
is: OSS inntak

en_US: Off
is: Af

en_US: Ogg Vorbis Quality
is: Ogg Vorbis Gæði

en_US: Oldies
is: Gamlingjar

en_US: Olive
is: Ólífu

en_US: On
is: Á

en_US: On Screen Display
is: Skjátextar

en_US: On Screen Display menu
is: Skjávalmynd

en_US: One of "u8", "s8", "u16", "s16", "u16_le", "s16_le", "u16_be", "s16_be", "fixed32", "float32" or "spdif"
is: Einn af "u8", "s8", "u16", "s16", "u16_le", "s16_le", "u16_be", "s16_be", "fixed32", "float32" eða "spdif"

en_US: One of '90', '180', '270', 'hflip' and 'vflip'
is: Einn af "90", "180", "270", "hflip" og "vflip"

en_US: Open
is: Opna

en_US: Open &Capture Device...
is: Opna &Upptökutæki...

en_US: Open &Disc...
is: Opna &Disk...

en_US: Open &Folder...
is: Oppna &Möppu...

en_US: Open &Location from clipboard
is: Opna Staðsetningu á &Klemmuspjaldi

en_US: Open &Network Stream...
is: Opna &Straum...

en_US: Open &Network...
is: Opna &Net...

en_US: Open Capture Device...
is: Opna Upptökutæki...

en_US: Open D&irectory...
is: Opna &Skráasafn...

en_US: Open Directory
is: Opna Möppu

en_US: Open Disc...
is: Opna Disk...

en_US: Open File
is: Opna Skrá

en_US: Open File...
is: Opna Skrá...

en_US: Open Folder
is: Opna Möppu...

en_US: Open Media
is: Opna Miðil

en_US: Open Network...
is: Opna Net...

en_US: Open Play&list...
is: Opna Spilunar&lista...

en_US: Open RTP/UDP Stream
is: Oppna RTP/UDP straum

en_US: Open Recent
is: Opna Nýlegt

en_US: Open Source
is: Oppna uppsprettu

en_US: Open URL
is: Opna URL

en_US: Open a medium
is: Opna miðil

en_US: Open a skin file
is: Opna Roðskrá

en_US: Open playlist
is: Opna lista

en_US: Open playlist...
is: Opna spilalista...

en_US: Open skin ...
is: Opna Roð ...

en_US: Open subtitles file
is: Opna textaskrá

en_US: Open subtitles...
is: Opna texta...

en_US: Open: %s
is: Opna: %s

en_US: OpenCV example
is: OpenCV dæmi

en_US: Opening
is: Opnar

en_US: Optical drive
is: Geisladrif

en_US: Options
is: Valmöguleikar

en_US: Original ID
is: Upprunalegt Auðkenni

en_US: Original Size
is: Upprunaleg stærð

en_US: Other
is: Annað

en_US: Outline
is: Útlínur

en_US: Output
is: Úttak

en_US: Output (canvas) image height
is: Úttak (dúkur) myndahæð

en_US: Output (canvas) image width
is: Úttak (dúkur) myndabreidd

en_US: Output FIFO
is: Úttaks FIFO

en_US: Output file
is: Úttaksskrá

en_US: Output height
is: Hæð úttaks

en_US: Output module
is: Úttakseining

en_US: Output module:
is: Úttakstæki:

en_US: Output modules
is: Úttakseiningar

en_US: Output width
is: Breidd úttaks

en_US: Output:
is: Úttak:

en_US: Overlays
is: Þekjulög

en_US: P&layback
is: &Spila

en_US: PMT PID
is: PMT-PID

en_US: PORTAUDIO audio output
is: PORTAUDIO hlóðúttak

en_US: PSNR computation
is: PSNR útreikningar

en_US: PVR radio device
is: PVR útvarpstæki

en_US: PVR video device
is: PVR myndbandatæki

en_US: Pace
is: Hraði

en_US: Packet Size
is: Pakkastærð

en_US: Packetizers
is: Bitari

en_US: Page
is: Síða

en_US: Party
is: Partý

en_US: Password
is: Lykilorð

en_US: Password:
is: Lykilorð:

en_US: Paste
is: Líma

en_US: Path
is: Leið

en_US: Path to the skin to use.
is: Slóð að Roði

en_US: Pause
is: Hlé

en_US: Pause only
is: Aðeins Í Bið

en_US: Pause the playback
is: Hlé á spilun

en_US: Paused
is: Hlé

en_US: Percent
is: Hundraðshluti

en_US: Performance options
is: Afkasta valmöguleikar

en_US: Picture
is: Mynd

en_US: Pitch
is: Tónn

en_US: Pixels to crop from bottom
is: Skera af punkta að neðan

en_US: Pixels to crop from left
is: Skera af punkta frá vinstri

en_US: Pixels to crop from right
is: Skera af punkta frá hægri

en_US: Pixels to crop from top
is: Skera af punkta að ofan

en_US: Play
is: Spila

en_US: Play and exit
is: Spila og hætta

en_US: Play and pause
is: Spila og stoppa

en_US: Play and stop
is: Spila og stoppa

en_US: Play another media synchronously (extra audio file, ...)
is: Samspila annan miðil (auka hljóðskrá, ...)

en_US: Play only
is: Aðeins Spila

en_US: Play playlist bookmark 1
is: Spila bókamerki 1 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 10
is: Spila bókamerki 10 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 2
is: Spila bókamerki 2 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 3
is: Spila bókamerki 3 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 4
is: Spila bókamerki 4 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 5
is: Spila bókamerki 5 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 6
is: Spila bókamerki 6 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 7
is: Spila bókamerki 7 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 8
is: Spila bókamerki 8 af spilalista

en_US: Play playlist bookmark 9
is: Spila bókamerki 9 af spilalista

en_US: Play&list
is: &Listi

en_US: Play/Pause
is: Spila / Í Bið

en_US: Playback
is: Spila

en_US: Playback control
is: Stillingar fyrir spilun

en_US: Playback failure
is: Villa við spilun

en_US: Playback speed
is: Afspilunarhraði

en_US: Played
is: Spilað

en_US: Player...
is: Spilari...

en_US: Playlist
is: Spilalisti

en_US: Playlist Files
is: Spilalistaskrár

en_US: Playlist Files|
is: Spilalistaskrár|

en_US: Playlist bookmark 1
is: Spilalistabókamerki 1

en_US: Playlist bookmark 10
is: Spilalistabókamerki 10

en_US: Playlist bookmark 2
is: Spilalistabókamerki 2

en_US: Playlist bookmark 3
is: Spilalistabókamerki 3

en_US: Playlist bookmark 4
is: Spilalistabókamerki 4

en_US: Playlist bookmark 5
is: Spilalistabókamerki 5

en_US: Playlist bookmark 6
is: Spilalistabókamerki 6

en_US: Playlist bookmark 7
is: Spilalistabókamerki 7

en_US: Playlist bookmark 8
is: Spilalistabókamerki 8

en_US: Playlist bookmark 9
is: Spilalistabókamerki 9

en_US: Playlist...
is: Spilalisti

en_US: Please enter the URL or path to the media you want to play
is: Skrifið veffang eða slóðina að miðlinum sem þú vilt spila

en_US: Plu&gins and extensions
is: Við&bætur og framlengingar

en_US: Plugins
is: Tengjur

en_US: Podcast URLs list
is: URL-listi fyrir Pod-sendingar

en_US: Podcasts
is: Pod sendingar

en_US: Pop
is: Popp

en_US: Position
is: Staðsetning

en_US: Position Control
is: Staðsetningarstjórnun

en_US: Post processing
is: Eftirvinnsla

en_US: Post processing quality
is: Gæði eftirmeðhöndlunar

en_US: Pranks
is: Hrekkir

en_US: Pre&vious
is: Afturá&bak

en_US: Preamp
is: Formögnun

en_US: Preferences
is: Stillingar

en_US: Preferences...
is: Valmöguleikar...

en_US: Preferred Audio language
is: Kjörstilling tals:

en_US: Preferred Subtitle Language
is: Kjörstilling texta

en_US: Preferred audio language:
is: Kjörstilling tals:

en_US: Preferred subtitles language
is: Tungumál texta sem óskað er Eftir

en_US: Prefix
is: Forskeyti

en_US: Preparer
is: Útbúið af

en_US: Preset
is: Sjálfval

en_US: Prev
is: Áður

en_US: Previous
is: Afturábak

en_US: Previous Channel
is: Fyrri Rás

en_US: Previous Chapter/Title
is: Fyrri kafli

en_US: Previous chapter
is: Fyrri kafli

en_US: Previous media in the playlist
is: Fyrri miðill í spilalistanum

en_US: Previous title
is: Fyrri titill

en_US: Privacy / Network Interaction
is: Friðhelgi / Netsamspil

en_US: Profile
is: Snið

en_US: Profile Name
is: Profilnamn

en_US: Program
is: Forrit

en_US: Program Guide
is: Sjónvarpsdagskrá

en_US: Programs
is: Forrit

en_US: Protocol
is: Samskiptastaðall

en_US: Psychedelic
is: Hugvíkkandi

en_US: Psychedelic video filter
is: Hugvíkkandi myndbandasía

en_US: Publisher
is: Útgefandi

en_US: Punk
is: Pönk

en_US: Purple
is: Fjólublár

en_US: Puzzle
is: Púsl

en_US: Puzzle game
is: Púsluspil

en_US: Qt interface
is: Qt viðmót

en_US: Quality
is: Gæði

en_US: Quality level
is: Gæði

en_US: Quality of the stream.
is: Gæði straums.

en_US: Quick &Open File...
is: Flýti &Opna Skrá...

en_US: Quicktime Capture
is: Quicktime upptaka

en_US: Quiet mode
is: Hljóðlátur hamur

en_US: Quiet mode.
is: Hljóðlátur hamur.

en_US: Quit
is: Hætta

en_US: Quit VLC
is: Loka VLC

en_US: Quit after Playback
is: Hætta Eftir Spilun

en_US: READ
is: LESA

en_US: RTMP input
is: RTMP inntak

en_US: RTMP stream output
is: RTMP úttaksstraumur

en_US: RTP over RTSP (TCP)
is: RTP yfir RTSP (TCP)

en_US: RTSP VoD server
is: RTSP VoD miðlari

en_US: RTSP announce
is: RTSP tilkynning

en_US: RTSP password
is: RTSP lykilorð

en_US: RTSP user name
is: RTSP notandanafn

en_US: Radio device
is: Útvarpstæki

en_US: Raise the interface above all other windows.
is: Lyfta viðmóti yfir alla aðra glugga.

en_US: Random
is: Slembispilun

en_US: Random Off
is: Slembi Af

en_US: Random On
is: Slembi Á

en_US: Rap
is: Rapp

en_US: Rating
is: Einkunn

en_US: Read size
is: Lestrarstærð

en_US: ReadMe / FAQ...
is: LestuMig / Algengar Spurningar...

en_US: Record
is: Taka upp

en_US: Record directory or filename
is: Upptökuslóð eða skráarnafn

en_US: Recording
is: Upptaka

en_US: Recording done
is: Upptöku lokið

en_US: Recording ratio
is: Upptökuhlutfall

en_US: Red
is: Rauður

en_US: Refresh
is: Endurnýja

en_US: Refresh list
is: Endurnýja lista

en_US: Refresh time
is: Endurnýjunartími

en_US: Reggae
is: Reggí

en_US: Relative font size
is: Hlutfallsleg leturstærð

en_US: Reload image file
is: Endurhlaða myndaskrá

en_US: Reload image file every n seconds.
is: Endurhaða myndaskrá á hverri n sekúndu.

en_US: Remove
is: Fjarlægja

en_US: Remove Selected
is: Fjarlægja Val

en_US: Repair
is: Laga

en_US: Repair AVI Files
is: Laga AVI Skrár

en_US: Repeat All
is: Endurtaka Allt

en_US: Repeat Off
is: Slembi Af

en_US: Repeat One
is: Endurtaka Einu Sinni

en_US: Repeat all
is: Endurtaka allt

en_US: Repeat:
is: Endurtaka:

en_US: Reset
is: Endurstilla

en_US: Reset All
is: Endurstilla Allt

en_US: Reset Preferences
is: Endurstilla Uppsetningu

en_US: Resize interface to video size
is: Aðlaga stærð viðmóts að stærð myndar

en_US: Resolution
is: Upplausn

en_US: Reverb
is: Bergmál

en_US: Reverse
is: Aftur á bak

en_US: Reverse stereo
is: Spegla víðóma

en_US: Rewind
is: Spóla til baka

en_US: Right
is: Hægri

en_US: Right rear
is: Aftari til hægri

en_US: Rock
is: Rokk

en_US: Rock & roll
is: Rokk og Ról

en_US: Room size
is: Stærð herbergis

en_US: Room width
is: Breidd herbergis

en_US: Rotate
is: Snúa

en_US: Rotate by 180 degrees
is: Snúa 180 gráður

en_US: Rotate by 270 degrees
is: Snúa 270 gráður

en_US: Rotate by 90 degrees
is: Snúa 90 gráður

en_US: Rows
is: Raðir

en_US: Run manually
is: Keyra handvirkt

en_US: Run on schedule
is: Keyra eftir tímaáætlun

en_US: Run time
is: Lengd

en_US: S-Video input
is: S-Video inntak

en_US: SAP Announce
is: SAP Tilkynning

en_US: SAP announce
is: SAP tilkynning

en_US: SAP announcing
is: SAP tilkynning

en_US: SAP is a way to publically announce streams that are being sent using multicast UDP or RTP.
is: SAP er til að opinberlega tilkynna strauma sem er verið að senda með fjölvarpi UDP eða RTP.

en_US: SDP URL
is: SDP Vistfang

en_US: SFTP input
is: SFTP inntak

en_US: SFTP password
is: SFTP lykilorð

en_US: SFTP port
is: SFTP tengi

en_US: SFTP user name
is: SFTP notandanafn

en_US: SMB domain
is: SMB formengi

en_US: SMB input
is: SMB inntak

en_US: SMB password
is: SMB lykilorð

en_US: SMB user name
is: SMB notandanafn

en_US: SOCKS password
is: SOCKS lykilorð

en_US: SOCKS server
is: SOCKS miðlari

en_US: SOCKS user name
is: SOCKS notandanafn

en_US: SPU PID
is: SPU-PID

en_US: SSE2 I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 conversions
is: SSE2 I420,IYUV,YV12 to RV15,RV16,RV24,RV32 umvarpanir

en_US: SSE2 conversions from
is: SSE2 umvarpanir frá

en_US: SSIM computation
is: SSIM útreikningar

en_US: SVCD subtitles
is: SVCD textar

en_US: SVGAlib video output
is: SVGAlib myndbandsúttak

en_US: Sample rate
is: Úrtakstíðni

en_US: Saturation
is: Mettun

en_US: Save
is: Vista

en_US: Save File
is: Vista Skrá

en_US: Save Metadata
is: Vista Lýsigögn

en_US: Save Playlist
is: Vista Spilalista

en_US: Save Playlist to &File...
is: Vista Spilalista í &Skrá...

en_US: Save Playlist...
is: Vista Spilalista...

en_US: Save and close the dialog
is: Vista og loka glugga

en_US: Save file to
is: Vista skrá í

en_US: Save file...
is: Vista Skrá...

en_US: Save log file as...
is: Vista Kladdaskrá sem...

en_US: Save playlist
is: Vista spilalista

en_US: Save playlist as...
is: Vista spilalista sem...

en_US: Save recently played items
is: Vista nýlega spilaða hluti

en_US: Save this Log...
is: Vista kladdann...

en_US: Save...
is: Vista...

en_US: Saving file failed
is: Vistun skráar mistókst

en_US: Sca&le
is: S&kala

en_US: Scale
is: Skala

en_US: Scale factor
is: Skölunarhlutfall

en_US: Scale factor (0.1-2.0)
is: Skölunarstuðull (0.1-2.0)

en_US: Scaled to screen
is: Skalað að skjá

en_US: Schedule
is: Tímaskrá

en_US: Schedule:
is: Áætlun:

en_US: Scope
is: Umfang

en_US: Scrambled
is: Brenglað

en_US: Screen
is: Skjár

en_US: Screen Input
is: Skjáinntak

en_US: Screen capture
is: Taka upp af skjá

en_US: Search
is: Leita

en_US: Search Filter
is: Leitarsía

en_US: Search Length
is: Leitarlengd

en_US: Select
is: Veljið

en_US: Select "Advanced Options" to see all options.
is: Veljið "Ítarlegir Valmöguleikar" til að sjá alla valmöguleika.

en_US: Select All
is: Velja Allt

en_US: Select Audio Device
is: Veljið Hljóðúttak

en_US: Select Directory
is: Veljið Skráasafn

en_US: Select File
is: Veljið Skrá

en_US: Select Folder
is: Veljið Möppu

en_US: Select Input
is: Veldu Inntak

en_US: Select Output
is: Veldu Úttak

en_US: Select a directory
is: Veljið slóð

en_US: Select a file
is: Veljið skrá

en_US: Select a stream
is: Veljið straum

en_US: Select current widget
is: Velja gildandi glugga

en_US: Select one or more files to open
is: Veljið eina eða fleiri skrár til að opna

en_US: Select one or multiple files
is: Veljið eina eða fleiri skrár

en_US: Select skin
is: Veljið Roð

en_US: Select the capture device type
is: Veljið upptökutækjategund

en_US: Select the directory to save to
is: Veljið slóð til að vista í

en_US: Select the file
is: Veljið skránna

en_US: Select the number of horizontal video windows in which to split the video
is: Veldu fjölda láréttra glugga til að skipta myndbandinu

en_US: Select the number of vertical video windows in which to split the video
is: Veldu fjölda lóðréttra glugga til að skipta myndbandinu

en_US: Select the subtitles file
is: Veljið Textaskrá

en_US: Select your audio output device
is: Veljið hljóðúttakstæki

en_US: Selected ports:
is: Valin tengi:

en_US: Send
is: Senda

en_US: Send key events to VNC host.
is: Senda inslætti til VNC hýsils.

en_US: Send rate
is: Sendingarhraði

en_US: Sent bytes
is: Send bæti

en_US: Separate words by | (without space)
is: Aðgreina orð með | (án bils)

en_US: Sequential numbering
is: Númeraröð

en_US: Server
is: Miðlari

en_US: Services
is: Þjónustur

en_US: Services discovery
is: Þjónustu uppgötvun

en_US: Session failed
is: Villa í setu

en_US: Set QP
is: Setja QP

en_US: Set playlist bookmark 1
is: Setja spilalistabókamerki 1

en_US: Set playlist bookmark 10
is: Setja spilalistabókamerki 10

en_US: Set playlist bookmark 2
is: Setja spilalistabókamerki 2

en_US: Set playlist bookmark 3
is: Setja spilalistabókamerki 3

en_US: Set playlist bookmark 4
is: Setja spilalistabókamerki 4

en_US: Set playlist bookmark 5
is: Setja spilalistabókamerki 5

en_US: Set playlist bookmark 6
is: Setja spilalistabókamerki 6

en_US: Set playlist bookmark 7
is: Setja spilalistabókamerki 7

en_US: Set playlist bookmark 8
is: Setja spilalistabókamerki 8

en_US: Set playlist bookmark 9
is: Setja spilalistabókamerki 9

en_US: Set up associations...
is: Stilla skráartengsl...

en_US: Setting
is: Stilling

en_US: Settings
is: Stillingar

en_US: Settings for VLC's control interfaces
is: Stillingar fyrir stjórnun VLC viðmóts

en_US: Settings for VLC's interfaces
is: Stillingar fyrir viðmót VLC

en_US: Settings for input, demultiplexing, decoding and encoding
is: Stillingar fyrir inntak, fléttugreiningu, afkóðun och kóðun

en_US: Settings for subtitles, teletext and CC decoders and encoders.
is: Stillingar fyrir texta, textavarp og cc afkóðara og kóðara.

en_US: Settings for the audio-only decoders and encoders.
is: Stillingar fyrir einungis hljóð kóðara og afkóðara

en_US: Settings for the main interface
is: Stillingar fyrir höfuðviðmót

en_US: Settings related to On-Screen-Display, subtitles and "overlay subpictures"
is: Stillingar tengdar OSD, texta og "þekju undirmynda"

en_US: Settings related to the various access methods. Common settings you may want to alter are HTTP proxy or caching settings.
is: Stillingar tengdar hinum ýmsu aðgangsaðferðum. Sameiginlegar stillingar sem þú gætir viljað breyta eru HTTP proxy eða skyndiminnisstillingar.

en_US: Settings...
is: Stillingar...

en_US: Setup schedule
is: Setja upp tímaáætlun

en_US: Shadow
is: Skuggi

en_US: Sharpen
is: Skerpa

en_US: Shortcut
is: Fýtileið

en_US: Show &more options
is: Sýna &fleiri valmöguleika

en_US: Show All
is: Sýna Allt

en_US: Show Containing Directory...
is: Sýna umlykjandi möppu...

en_US: Show Containing Folder...
is: Sýna umlykjandi möppu...

en_US: Show Details
is: Sýna smáatriði

en_US: Show VLC media player
is: Sýna VLC Spilarann

en_US: Show VLC on the taskbar
is: Sýna VLC á Verkgrein

en_US: Show a systray icon for VLC
is: Sýna VLC Teikn í Kerfisbakka

en_US: Show advanced options
is: Sýna ítarlega valmöguleika

en_US: Show controls in full screen mode
is: Sýna stjórntæki í heilskjásham

en_US: Show errors and warnings
is: Sýna villur og viðvaranir

en_US: Show everything including debug messages
is: Sýna allt, einnig aflúsunarskilaboð

en_US: Show extended options
is: Sýna fleiri valmöguleika

en_US: Show extended settings
is: Sýna auka stillingar

en_US: Show interface
is: Sýna viðmót

en_US: Show media title on video start
is: Birta titil miðils við upphaf

en_US: Show only errors
is: Sýna aðeins villur

en_US: Show playlist
is: Sýna spilalista

en_US: Show settings
is: Sýna stillingar

en_US: Show systray icon
is: Sýna kerfisbakka teikn

en_US: Signals
is: Merki

en_US: Silent mode
is: Þögull hamur

en_US: Silver
is: Silfur

en_US: Similarity
is: Einslögun

en_US: Simple
is: Einfalt

en_US: Sizes
is: Stærðir

en_US: Skin files |*.vlt;*.wsz;*.xml
is: Roðskrár |*.vlt;*.wsz;*.xml

en_US: Skin resource file:
is: Roðskrá:

en_US: Skin to use
is: Nota Roð

en_US: Skinnable Interface
is: Roðað viðmót

en_US: Skins
is: Roð

en_US: Skip frame (default=0)
is: Hlaupa yfir ramma (sjálfgefið=0)

en_US: Skip frames
is: Hlaupa yfir ramma

en_US: Slides (images)
is: Skygnur (myndir)

en_US: Slo&wer
is: Hæ&gar

en_US: Slower
is: Hægar

en_US: Slower (fine)
is: Hægar (fínt)

en_US: Small
is: Lítill

en_US: Smaller
is: Minni

en_US: Sna&pshot
is: Skjá&mynd

en_US: Snapshot
is: Skjámynd

en_US: Snapshot height
is: Hæð skjámyndar

en_US: Snapshot output
is: Úttak skjámyndar

en_US: Snapshot width
is: Breidd skjámyndar

en_US: Soft
is: Mjúkt

en_US: Soft rock
is: Mjúkt rokk

en_US: Some options are available but hidden. Check "Advanced options" to see them.
is: Sumir valmöguleikar eru í boði en eru faldir. Hakaðu við "Ítarlegar Stillingar" til að sjá þá.

en_US: Sort
is: Raða

en_US: Sort by
is: Raða eftir

en_US: Soul
is: Sál

en_US: Sound Delay
is: Hljóðtöf

en_US: Sound clip
is: Hljóðbútur

en_US: Soundtrack
is: Hljóðrás

en_US: Source
is: Uppspretta

en_US: Source directory
is: Uppsprettuslóð

en_US: Source:
is: Uppspretta:

en_US: Sout stream
is: Sout-straumur

en_US: Speaker configuration
is: Hátalarastillingar

en_US: Special modules
is: Sérstakareiningar

en_US: Specify the log filename.
is: Tilgreindu nafn á kladda

en_US: Spectrometer
is: Rófgreinir

en_US: Spectrum
is: Róf

en_US: Spectrum analyser
is: Rófgreinir

en_US: Speed of the subtitles:
is: Textahraði:

en_US: Split the image to make an image wall
is: Skipta upp mynd til að búa til myndavegg

en_US: Standard
is: Sjálfgefið

en_US: Start Time
is: Byrjunartími

en_US: Start time
is: Upphafstími

en_US: Start video in fullscreen mode
is: Spila á heilskjásham

en_US: Starting Position
is: Byrjunarstaðsetning

en_US: Statistics
is: Tölfræði

en_US: Status
is: Staða

en_US: Step Backward
is: Skrefa Afturábak

en_US: Step Forward
is: Skrefa Áfram

en_US: Step backward
is: Skref aftur á bak

en_US: Step forward
is: Skref áfram

en_US: Stereo
is: Víðóma

en_US: Stop
is: Stoppa

en_US: Stop playback
is: Stopp

en_US: Stop the A to B loop
is: Stoppa A til B endurtekningu

en_US: Stop time
is: Stopptími

en_US: Stream
is: Straumur

en_US: Stream %d
is: Straumur %d

en_US: Stream MP3
is: Streyma MP3

en_US: Stream Output
is: Streyma Úttak

en_US: Stream description
is: Lýsing á straumi

en_US: Stream filters
is: Straumsíur

en_US: Stream filters are special modules that allow advanced operations on the input side of VLC. Use with care...
is: Straumsíur eru sérstakar einingar sem leyfa ítarlegar aðgerðir á intakshlið VLC. Notist með aðgát...

en_US: Stream name
is: Nafn straums

en_US: Stream output
is: Straumúttak

en_US: Stream public
is: Streyma opinberlega

en_US: Stream...
is: Streyma...

en_US: Streaming
is: Streymi

en_US: Submit played tracks stats to Last.fm
is: Senda upplýsingar um spiluð lög til Last.fm

en_US: Subscribe
is: Gerast áskrifandi að

en_US: Subscribe to a podcast
is: Gerast áskrifandi að podcasti

en_US: Subtitle
is: Texti

en_US: Subtitle File
is: Textaskrá

en_US: Subtitle Languages
is: Tungumál Texta

en_US: Subtitle delay %i ms
is: Textatöf %i ms

en_US: Subtitle language
is: Tungumál texta

en_US: Subtitle position down
is: Flytja texta niður

en_US: Subtitle position up
is: Flytja texta upp

en_US: Subtitle track: %s
is: Texti: %s

en_US: Subtitles
is: Textar

en_US: Subtitles & OSD
is: Textar

en_US: Subtitles & On Screen Display Settings
is: Textastillingar

en_US: Subtitles && OSD
is: Textar

en_US: Subtitles (advanced)
is: Textar (ítarlegt)

en_US: Subtitles Files
is: Textaskrár

en_US: Subtitles Language
is: Tungumál Texta

en_US: Subtitles Track
is: Textarás

en_US: Subtitles codecs
is: Texta codecs

en_US: Subtitles delay
is: Textatöf

en_US: Subtitles format
is: Textasnið

en_US: Subtitles track
is: Textaspor

en_US: Subtitles/OSD
is: Textar/OSD

en_US: Subtitles/Video
is: Textar/Myndbönd

en_US: Summary
is: Samantekt

en_US: Synchronization
is: Samstilling

en_US: Synchronize left and right
is: Samstilla vinstri og hægri

en_US: Systray icon
is: Kerfisbakka teikn

en_US: T&itle
is: T&itill

en_US: TCP connection timeout
is: TCP tenging féll á tíma

en_US: TCP input
is: TCP inntak

en_US: TS ID
is: TS-ID

en_US: TV
is: Sjónvarp

en_US: Take a snapshot
is: Taka skjámynd

en_US: Take video snapshot
is: Taka skjámynd

en_US: Takes a video snapshot and writes it to disk.
is: Tekur skjámynd af myndbandi og vistar á disk.

en_US: Techno
is: Teknó

en_US: Teletext
is: Textavarp

en_US: Teletext Activation
is: Virkja Textavarp

en_US: Teletext alignment
is: Textavarpstextastilling

en_US: Teletext page
is: Textavarpssíða

en_US: Teletext subtitles
is: Textavarpstextar

en_US: Telnet Interface
is: Telnet Viðmót

en_US: Text
is: Texti

en_US: Text alignment:
is: Textastilling:

en_US: Text default color
is: Sjálfgefinn litur á texta

en_US: Text position
is: Textastaðsetning

en_US: Text renderer
is: Textafrágangur

en_US: Texts / Logs (*.log *.txt);; All (*.*)
is: Textar / Kladdar (*.log *.txt);; Alla (*.*)

en_US: Thanks
is: Þakkir

en_US: The degree of blurring from 1 to 127.
is: Magn móðu frá 1 til 127.

en_US: The height of the effects video window, in pixels.
is: Hæðin á áhrifaglugga, í punktum.

en_US: The maximum number of filters (%d) was reached.
is: Hámarks fjölda sía (%d) náð.

en_US: The password of your last.fm account
is: Lykilorðið þitt hjá Last.fm

en_US: The stream must be playing or paused for bookmarks to work.
is: Straumurinn verður að vera í spilun eða í bið svo að bókamerkin virki.

en_US: The username of your last.fm account
is: Notandanafn þitt hjá Last.fm

en_US: The width of the effects video window, in pixels.
is: Breid áhrifaglugga, í punktum.

en_US: These settings affect chroma transformation modules.
is: Þessar stillingar hafa áhrif á lita-umbreytingareiningar.

en_US: This dialog will allow you to stream or convert your media for use locally, on your private network, or on the Internet.
    You should start by checking that source matches what you want your input to be and then press the "Next" button to continue.
is: Þessi gluggi gerir þér kleift að umkóða miðlinn og eða streyma yfir staðarnet eða á internetinu.
    Þú byrjar með að ganga úr skugga um að uppsprettan sé rétt og smellir svo á "Áfram" takkan til að halda áfram.

en_US: This is VLC's default interface, with a native look and feel.
is: Þetta er staðlaða viðmót VLC, með innfæddu útliti og viðkomu

en_US: This is VLC's skinnable interface. You can download other skins at
is: Þetta er VLC með roði. Þú getur náð í roð hjá

en_US: This version of VLC was compiled by:
is: Þessi útgáfa af VLC var vistþýdd af:

en_US: This will force a mono audio output.
is: Þetta mun þvinga hljóðúttakið í mono

en_US: Time
is: Tími

en_US: Time Control
is: Tímastilling

en_US: Time Toolbar
is: Tidsverktygsrad

en_US: Title
is: Titill

en_US: Title %i
is: Titill %i

en_US: Title font
is: Letur á Titli

en_US: Title metadata
is: Titill lýsigögn

en_US: To
is: Til

en_US: Toggle Normal/Repeat/Loop playlist modes
is: Víxla spilalista milli Venjulegt/Endurtaka/Lykkja

en_US: Toggle random playlist playback
is: Víxa slembispilun

en_US: Toggle the video in fullscreen
is: Víxla heilskjá

en_US: Tool
is: Verkfæri

[ctx: Tooltip|Clear]
en_US: Clear
is: Hreinsa

[ctx: Tooltip|Mute]
en_US: Mute
is: Hljóð af

[ctx: Tooltip|Unmute]
en_US: Unmute
is: Hljóð á

en_US: Top
is: Efst

en_US: Top 40
is: Topp 40

en_US: Top-Left
is: Efst til vinstri

en_US: Top-Right
is: Efst til hægri

en_US: Track
is: Spor

en_US: Track ID
is: Laga sérkenni (ID)

en_US: Track number
is: Lag Númer

en_US: Track settings
is: Lagastillingar

en_US: Tracks
is: Hljóðrás

en_US: Trailer
is: Myndbrot

en_US: Transform
is: Ummynda

en_US: Transparency
is: Gegnsæi

en_US: Transparent
is: Gegnsætt

en_US: Transport protocol
is: Flutningastaðall

en_US: Treble
is: Diskant

en_US: Trust MPEG timestamps
is: Treysta MPEG tímastimplum

en_US: Tuner
is: Stillir

en_US: Tuner TV Channel
is: Sjónvarpsstöð móttakarans

en_US: Tuner properties
is: Eiginleikar móttakara

en_US: Type
is: Tegund

en_US: Type:
is: Tegund:

en_US: UDP Multicast
is: UDP Fjölkast

en_US: UDP Unicast
is: UDP Einkast

en_US: UDP input
is: UDP inntak

en_US: UDP port
is: UDP tengi

en_US: UDP timeout (in ms)
is: UDP tímamörk (í ms)

en_US: UNIX OSS audio output
is: UNIX OSS hljóðúttak

en_US: URL
is: Veffang

en_US: URL description
is: URL lýsing

en_US: URL metadata
is: Veffang lýsigögn

en_US: Un-Zoom
is: Afþysja

en_US: Uncompressed RAR
is: Óþjappað RAR

en_US: Undefined
is: Ótilgreint

en_US: Under the Video
is: Undir Myndbandi

en_US: Unicast
is: Einkast

en_US: Unknown
is: Óþekktur

en_US: Unknown Video
is: Óþekkt myndband

en_US: Unknown type
is: Óþekt tegund

en_US: Unset
is: Ekkert

en_US: Unsubscribe
is: Segja upp áskrift

en_US: Untitled
is: Án Nafns

en_US: Update
is: Uppfæra

en_US: Update VLC media player
is: Uppfæra VLC siplarann

en_US: Use GPU acceleration (experimental)
is: Nota  GPU hröðun (tilraunar)

en_US: Use YUVP renderer
is: Nota YUVP frágang

en_US: Use a skinned playlist
is: Nota lista með roði

en_US: Use a sub&titles file
is: Nota &Textaskrá

en_US: Use assembler CPU optimizations.
is: Nota smalamálsörgjörvabestun

en_US: Use custom skin
is: Nota sérsniðið roð

en_US: Use float32 output
is: Nota float32 úttak

en_US: Use hardware YUV->RGB conversions
is: Nota vélbúnaðar YUV-> RGB yfirfærslu

en_US: Use libv4l2
is: Nota libv4l2

en_US: Use media library
is: Nota miðilssafn

en_US: Use native style
is: Nota venjulegt roð

en_US: Use shared memory
is: Nota deilt minni

en_US: Use shared memory to communicate between VLC and the X server.
is: Nota deilt minni til að hafa samskipti milli VLC og X vefþjóninn.

en_US: Use subtitle file
is: Nota texta skrá

en_US: Use system codecs if available (better quality, but dangerous)
is: Nota kerfis afkóðara ef í boði (betri gæði, en hættulegra)

en_US: User
is: Notandi

en_US: User name
is: Notandanafn

en_US: Username
is: Notandanafn

en_US: Username:
is: Notandanafn:

en_US: V&iew
is: Ásý&nd

en_US: V-plane color
is: V-flatar litur

en_US: VBV buffer
is: VBV biðminni

en_US: VCD Format
is: VCD Snið

en_US: VCD device
is: VCD tæki

en_US: VCD input
is: VCD inntak

en_US: VIDEO_TS folder
is: VIDEO_TS mappa

en_US: VLC can't recognize the input's format
is: VLC þekkir ekki intakssniðið

en_US: VLC could not connect to "%s:%d".
is: VLC gat ekki tengst "%s:%d".

en_US: VLC is unable to open the MRL '%s'. Check the log for details.
is: VLC gat ekki opnað MRL '%s'. Athugaðu kladdann ef þú vilt frekari upplýsingar.

en_US: VLC media player
is: VLC Spilarinn

en_US: VLC media player Help
is: VLC spilara hjálp

en_US: VLC media player Help...
is: VLC Hjálp...

en_US: VLC media player is a free media player, encoder and streamer that can read from files, CDs, DVDs, network streams, capture cards and even more!
    VLC uses its internal codecs and works on essentially every popular platform.
is: VLC spilarinn er ókeypis spilari, kóðari og streymari sem getur lesið skrár, geisladiska, DVD diska, net-strauma, upptökukort og fleira!
    VLC notar sína eigin kóðara og er fáanlegur á nánast öllum vinsælum stýrikerfum.

en_US: VLC media player updates
is: Uppfærslur fyrir VLC

en_US: VLC preferences
is: VLC kjörstillingar

en_US: VLC version %s (%s)
is: VLC útgáfa %s (%s)

en_US: VLC was brought to you by:
is: VLC er í boði:

en_US: VLC's implementation of Video On Demand
is: VLC's útgáfa af VOD

en_US: VLM configurator
is: VLM Stillir

en_US: VNC Host
is: VNC Hýsill

en_US: VNC Password
is: VNC Lykilorð

en_US: VNC Port
is: VNC Tengi

en_US: VNC hostname or IP address.
is: Nafn hýsils eða IP vistfang.

en_US: VNC password.
is: VNC Lykilorð.

en_US: VNC poll interval
is: VNC fæðiboðsmillibil

en_US: VNC polling
is: VNC færiboð

en_US: VNC portnumber.
is: VNC tenginúmer.

en_US: Verbosity Level
is: Upplýsingastig

en_US: Version
is: Útgáfa

en_US: Vertical
is: Lóðrétt

en_US: Vertical centering
is: Lóðrétt miðjun

en_US: Video
is: Mynd

en_US: Video &Track
is: Mynds&por

en_US: Video CD (VCD 1.0, 1.1, 2.0, SVCD, HQVCD) input
is: Video CD inntak (VCD 1.0, 1.1, 2.0, SVCD, HQVCD)

en_US: Video Effects
is: Myndáhrif

en_US: Video Files
is: Myndbandaskrár

en_US: Video Filter
is: Myndbandasía

en_US: Video PID
is: Video-PID

en_US: Video Settings
is: Myndbandastillingar

en_US: Video Settings not saved
is: Myndbandastillingar ekki vistaðar

en_US: Video Track
is: Myndbandarás

en_US: Video X coordinate
is: X hnit myndbands

en_US: Video Y coordinate
is: Y hnit myndbands

en_US: Video acceleration not available
is: Myndbandahröðun er ekki í boði

en_US: Video capture
is: Myndbandsupptaka

en_US: Video capture (Video4Linux)
is: Myndbandaupptaka (Video4Linux)

en_US: Video codecs
is: Myndmerkjamál

en_US: Video cropping
is: Skera myndband

en_US: Video device
is: Myndbandatæki

en_US: Video device name
is: Nafn Myndtækis

en_US: Video encoder (using OpenMAX IL)
is: Myndbandakóðari (notar OpenMAX IL)

en_US: Video filter
is: Myndbandasía

en_US: Video filters
is: Myndasíur

en_US: Video filters are used to process the video stream.
is: Myndsíur eru notaðar við meðhöndlun á myndstraumi.

en_US: Video height
is: Hæð myndbands

en_US: Video input chroma format
is: Myndbandainntaks litgildissnið

en_US: Video memory
is: Videominni

en_US: Video memory output
is: Myndbandsúttaksminni

en_US: Video output module
is: Úttakseining myndbands

en_US: Video port
is: Myndbandatengi

en_US: Video quality post-processing level
is: Gæði eftirmeðhöndlunar á myndbandi

en_US: Video settings
is: Myndstillingar

en_US: Video size
is: Stærð myndbands

en_US: Video snapshots
is: Myndbansskjámynd

en_US: Video standard (Default, SECAM, PAL, or NTSC).
is: Myndbandastaðall (Sjálfgefið, SECAM, PAL eða NTSC).

en_US: Video title
is: Titill myndbands

en_US: Video width
is: Breidd myndbands

en_US: Video4Linux input
is: Video4Linux inntak

en_US: Visualizations
is: Sjóngerving

en_US: Visualizer
is: Sjóngerving

en_US: Visualizer filter
is: Sjóngervingarsía

en_US: Volume
is: Hljóðstyrkur

en_US: Volume %d%%
is: Hljóðstyrkur %d%%

en_US: Volume Control
is: Hljóðstyrkur

en_US: Volume Down
is: Lækka

en_US: Volume Up
is: Hækka

en_US: Volume down
is: Lækka

en_US: Volume normalization
is: Hljóðstyrksstöðlun

en_US: Volume up
is: Hækka

en_US: Volume: %d%%
is: Hljóðstyrkur: %d%%

en_US: Vu meter
is: Vu mælir

en_US: Wall
is: Veggur

en_US: Wallpaper
is: Veggfóður

en_US: Water effect
is: Vatnsáhrif

en_US: Wave
is: Bylgja

en_US: Waves
is: Bylgjur

en_US: Web Interface
is: Vefviðmót

en_US: Website
is: Heimasíða

en_US: Wet
is: Blautt

en_US: When track starts playing
is: Þegar lag byrjar að spila

en_US: White
is: Hvítur

en_US: White Level for Blue
is: Hvítustig fyrir Bláan

en_US: White Level for Green
is: Hvítustig fyrir Grænan

en_US: White Level for Red
is: Hvítustig fyrir Rauðan

en_US: Width
is: Breidd

en_US: Width of the snapshot image.
is: Breidd skjámyndar.

en_US: Window
is: Gluggi

en_US: Window decorations
is: Skreyta glugga

en_US: Window properties
is: Gluggaeiginleikar

en_US: X coordinate
is: X hnit

en_US: X offset
is: X hliðrun

en_US: X window
is: X gluggi

en_US: X11 display
is: X11 skjámynd

en_US: XSPF playlist|*.xspf|M3U file|*.m3u|HTML playlist|*.html
is: XSPF spilalisti|*.xspf|M3U skrá|*.m3u|HTML spilalisti|*.html

en_US: XVideo output (XCB)
is: XVideo úttak (XCB)

en_US: Y coordinate
is: Y hnit

en_US: Y offset
is: Y hliðrun

en_US: YUV output
is: YUV úttak

en_US: YUV video output
is: Myndbandsúttak í YUV

en_US: Yellow
is: Gulur

en_US: Yes
is: Já

en_US: You are using the Qt4 Interface.
is: Þú ert að nota Qt4 viðmótið.

en_US: You can disable all transparency effects if you want. This is mainly useful when moving windows does not behave correctly.
is: Þú getur óvirkjað öll gegnsæisáhrif ef þú vilt. Þetta er aðalega hentugt þegar gluggar á hreyfingu haga sér ekki rétt.

en_US: You can select local files with the following list and buttons.
is: Þú getur valið nærtækar skrár með eftirfarandi tökkum og lista

en_US: You have the latest version of VLC media player.
is: Þú ert með nýjustu útgáfuna af VLC.

en_US: Your input can't be opened
is: Ekki hægt að opna inntak

en_US: Zoom
is: Þys

en_US: Zoom mode: %s
is: Þyshamur: %s

en_US: Zoom video
is: Þysja myndband

en_US: [0=off, 1=on, -1=auto].
is: [0=af, 1=á, -1=sjálfv.].

en_US: [cdda:][device][@[track]]
is: [cdda:][tæki][@[lag]]

en_US: [vcd:][device][@[title][,[chapter]]]
is: [vcd:][tæki][@[titill][,[kafli]]]

en_US: all
is: allt

en_US: auto
is: sjálfvirkt

en_US: bits
is: bitar

en_US: blocks
is: Blokkir

en_US: boolean
is: Boole

en_US: buffers
is: biðminni

en_US: collapse
is: fella

en_US: dc1394 input
is: dc1394 inntak

en_US: decoder
is: afkóðari

en_US: default
is: sjálfgefið

en_US: device, fifo or filename
is: tæki, fifo eða skráarnafn

en_US: disabled
is: óvirkt

en_US: end
is: endir

en_US: expand
is: draga saman

en_US: fast
is: hratt

en_US: fixed
is: fast

en_US: float
is: fljóta

en_US: frames
is: rammar

en_US: iSight Capture Input
is: iSight Upptökuinntak

en_US: integer
is: heiltala

en_US: key
is: Takki

en_US: main program
is: aðal forrit

en_US: motion
is: hreyfing

en_US: no
is: nei

en_US: none
is: ekkert

en_US: normal
is: venjulegt

en_US: offsets
is: Hliðrun

en_US: packets
is: pakkar

en_US: play list
is: spila lista

en_US: print version information
is: prenta upplýsingar um útgáfu

en_US: s
is: sek

en_US: sec.
is: sek.

en_US: simple
is: einfalt

en_US: slow
is: hægt

en_US: string
is: strengur

en_US: type
is: tegund

en_US: use alternate config file
is: nota aðra stilliskrá

en_US: v4l2 controls
is: v4l2 stillingar

en_US: vcdx://[device-or-file][@{P,S,T}num]
is: vcdx://[tæki-eða-skrá][@{P,S,T}num]

en_US: vlc-snap
is: vlc-grip

en_US: yes
is: já

en_US: yes: %@ @ %@ kb/s
is: já: %@ @ %@ kb/s

en_US: yes: from %@ to %@ secs
is: já: frá %@ til %@ sek
